KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay- KQBD trực tiếp hôm nay (ngày 22/06/2018) bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyếncác trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắn NHANH VÀ CHÍNH XÁC NHẤT

Kqbd trực tuyến, bdkq trực tiếp hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA),C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm naytheo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra,kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt)của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng
kq bóng đá trực tiếp của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay,bdkq trực tuyến24/7 ngày trong tuần !

Chúc bạn sẽ có những buổi xem bóng đá vui vẻ nhất!!!

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

22:00 FT Everton 2 2 - 0 Crystal Palace 1 0 - 0

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

17:00 FT Rayo Vallecano 3 1 1 - 2 Getafe 5 1 0 - 0
21:15 FT Eibar 2 1 - 1 Athletic Bilbao 3 1 - 1
23:30 FT Huesca 3 0 - 2 Espanyol 3 0 - 1
01:45 FT Real Betis 0 - 1 Valladolid 4 0 - 1

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

17:30 FT Frosinone 2 3 - 3 Empoli 3 1 - 1
20:00 FT Bologna 2 2 - 2 Torino 2 0 - 1
20:00 FT Chievo 1 1 1 - 5 Atalanta 1 1 0 - 2
20:00 FT Parma 2 0 - 2 Lazio 3 0 - 0
22:59 FT Fiorentina 1 - 1 Cagliari 2 0 - 0
01:30 FT Inter Milan 2 1 - 0 AC Milan 5 0 - 0

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

20:30 FT Hertha Berlin 2 1 - 1 Freiburg 1 - 1
22:59 FT M.gladbach 4 - 0 Mainz 2 1 - 0

VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

20:00 FT Montpellier 2 2 - 0 Bordeaux 3 1 - 0
22:00 FT Saint Etienne 1 1 - 1 Rennes 1 1 - 1
02:00 FT Nice 3 0 - 1 Marseille 1 0 - 1

VĐQG Scotland (FB SCOA gửi 8785)

19:30 FT Hamilton 1 - 4 Rangers 0 - 1

VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

17:15 FT NAC Breda 2 - 2 Willem II 1 - 2
19:30 FT VVV Venlo 2 - 0 ADO Den Haag 1 - 0
19:30 FT Feyenoord 3 - 0 Zwolle 2 - 0
19:30 FT Heracles Almelo 4 - 1 Groningen 1 - 1
21:45 FT Fortuna Sittard 3 - 1 De Graafschap 1 - 0

VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

18:00 FT Din. Moscow 1 - 0 Zenit 0 - 0
20:30 FT Spartak Moscow 2 - 3 Arsenal-Tula 2 - 1
22:59 FT Krasnodar 0 - 1 Akhmat Groznyi 0 - 0

VĐQG Albania (FB ALBA gửi 8785)

19:00 FT Skenderbeu 2 - 0 KF Kamza 1 - 0
22:00 FT Partizani Tirana 2 - 1 Luftetari Gjiro. 1 - 1

VĐQG Armenia (FB ARMA gửi 8785)

18:00 FT Alashkert 1 1 - 0 Gandzasar 1 - 0
21:00 FT Ararat-Armenia 0 - 0 Pyunik 0 - 0

VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

20:00 FT Sumqayit 1 0 - 1 Sabah FK 1 0 - 1
22:00 FT Keşla FK 1 - 0 Zire IK 1 - 0

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

20:30 FT Zaglebie Lubin 1 3 - 3 Wisla Plock 1 1 - 2
22:59 FT Legia Wars. 3 - 3 Wisla Krakow 2 - 0

VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

18:00 FT FK Slutsk 0 - 3 Torpedo Zhodino 0 - 1
20:00 FT Smolevichy-STI 0 - 1 Isloch 0 - 0
22:30 FT Dinamo Brest 2 - 0 Torpedo-MAZ Minsk 2 - 0

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

20:00 FT FK Krupa 0 - 0 Radnik Bijeljina 0 - 0
22:00 FT Celik 1 - 1 Siroki Brijeg 1 - 0

VĐQG Bulgary (FB BULA gửi 8785)

21:30 FT Dunav Ruse 1 - 0 Lok. Plovdiv 0 - 0
00:00 FT Cska Sofia 3 - 0 Etar 1 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

19:30 FT Anderlecht 4 - 2 Cercle Brugge 2 - 0
22:59 FT Oostende 0 - 4 Gent 0 - 2
01:00 FT Charleroi 3 - 2 Zulte-Waregem 1 - 0

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

20:00 FT Slaven Belupo 1 0 - 1 HNK Gorica 1 0 - 0
22:30 FT Lok. Zagreb 2 - 0 Hajduk Split 1 - 0

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

17:00 FT Levadia T. 1 2 - 1 Tulevik Viljandi 2 0 - 0
19:00 FT Nomme Kalju 2 - 2 Tammeka Tartu 1 - 0

VĐQG Georgia (FB GEOA gửi 8785)

21:00 FT Torpedo Kut. 2 - 2 FC Rustavi 0 - 0

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

22:15 FT Levadiakos 1 - 2 Xanthi 0 - 1
22:59 FT Aris Salonica 1 - 2 PAOK 1 - 1
00:30 FT OFI Creta 1 - 0 Olympiakos 1 - 0

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

00:00 FT Maccabi P.Tikva 0 - 0 Bnei Sakhnin 0 - 0
01:00 FT Ashdod 1 - 1 Beitar Jerusalem 1 - 0

VĐQG Kazakhstan (FB KAZA gửi 8785)

16:00 FT Kairat Almaty 4 0 - 0 Tobol Kostanay 1 0 - 0
16:00 FT FK Kyzylzhar 2 1 - 1 Zhetysu Taldykorgan 6 0 - 1
16:00 FT Shakhter Kar. 3 0 - 1 Aktobe 1 0 - 1
17:00 FT Atyrau 1 2 - 1 Akzhayik Oral 2 1 - 1
17:00 FT Irtysh Pavlodar 1 0 - 1 Kaisar Kyzylorda 1 0 - 1

VĐQG Lithuania (FB LITA gửi 8785)

17:00 FT Zalgiris 2 - 2 FK Trakai 0 - 1
17:00 FT FK Jonava 1 - 2 Suduva 2 0 - 1

VĐQG Luxembourg (FB LUXA gửi 8785)

21:00 FT RM Hamm Benfica 1 - 2 Hostert 1 - 2
21:00 FT Mondorf-les. 4 - 3 US Rumelange 1 - 1
21:00 FT UNA Strassen 1 - 2 RFCU Luxemburg 0 - 1
21:00 FT UT Petange 3 - 2 Jeunesse Esch 3 - 0
21:00 FT Differdange 3 - 0 Victoria Rosport 0 - 0
21:00 FT Fola Esch 6 - 0 Etzella Ettelbruc 2 - 0

VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

19:30 FT Vardar 0 - 2 Shkendija 0 - 1
19:30 FT Makedonija 1 - 0 Academy Pandev 0 - 0
19:30 FT Shkupi 2 - 0 Sileks Kratovo 0 - 0
19:30 FT Belasica Strumica 2 - 1 Pobeda 1 - 0
19:30 FT Renova 0 - 2 Rabotnicki 0 - 1

VĐQG Malta (FB MLTA gửi 8785)

20:00 FT Mosta 1 - 2 Sliema Wanderers 1 - 1
22:15 FT Hibernians 2 - 1 Hamrun Spartans 1 - 1

VĐQG Moldova (FB MDVA gửi 8785)

20:00 FT Petrocub 0 - 0 Sfintul Gheorghe 0 - 0
21:00 FT Sheriff Tiraspol 1 - 1 Milsami 0 - 0

VĐQG Na Uy (FB NORA gửi 8785)

22:59 FT Lillestrom 0 - 0 Rosenborg 0 - 0
22:59 FT Valerenga 0 - 2 Kristiansund 0 - 0
22:59 FT Tromso 1 - 2 Start Kristiansand 0 - 1
22:59 FT Haugesund 2 - 0 Odd Grenland 1 - 0
22:59 FT Ranheim IL 0 - 0 Bodo Glimt 0 - 0
01:00 FT Stabaek 1 - 2 Brann 0 - 0

VĐQG Phần Lan (FB FINA gửi 8785)

18:30 FT Helsinki 1 - 0 Seinajoen JK 1 - 0
18:30 FT VPS Vaasa 1 - 2 RoPS Rovaniemi 0 - 0
18:30 FT Inter Turku 1 0 - 2 Honka 1 0 - 1
18:30 FT KuPS 2 - 1 TPS Turku 0 - 1
18:30 FT PS Kemi 2 - 0 IFK Mariehamn 1 - 0
18:30 FT Ilves 0 - 1 Lahti 0 - 0

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

22:00 FT Gaz Metan Medias 1 - 2 Botosani 1 - 0
01:00 FT CS Univ Craiova 2 - 1 Steaua Bucuresti 0 - 1

VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

18:00 FT Spartak Subotica 0 - 0 Partizan 0 - 0
21:00 FT Dinamo Vranje 1 - 1 Backa 0 - 1

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

19:45 FT CM Celje 2 - 1 NK Krsko 1 - 1
22:00 FT O.Ljubljana 2 - 0 Triglav 1 - 0

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

20:00 FT Dukla Praha 1 - 0 Opava 0 - 0
22:00 FT Slovan Liberec 1 0 - 1 Slavia Praha 1 0 - 1

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

21:00 FT Nea Salamina 1 - 0 Omonia Nicosia 1 - 0
22:59 FT Apoel FC 0 - 0 AEL Limassol 0 - 0

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

17:30 FT Rizespor 1 - 1 Konyaspor 1 - 0
20:00 FT Ankaragucu 1 - 0 Malatyaspor 1 - 0
20:00 FT Alanyaspor 1 0 - 1 Antalyaspor 1 0 - 1
22:59 FT Goztepe 2 - 0 Besiktas 0 - 0

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

21:00 FT Sion 0 - 0 Grasshoppers 0 - 0
21:00 FT Lugano 3 - 1 St. Gallen 2 - 0
21:00 FT Basel 1 - 1 Neuchatel Xamax 1 - 0

VĐQG Thụy Điển (FB TDA gửi 8785)

20:00 FT Djurgardens 0 - 0 AIK Solna 0 - 0
20:00 FT Hacken 2 - 0 Ostersunds 2 - 0
22:30 FT Kalmar 1 - 2 Norrkoping 1 - 1
22:30 FT Elfsborg 2 - 0 GIF Sundsvall 0 - 0
22:30 FT Trelleborgs 1 - 2 Sirius 1 - 1

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

18:00 FT FC Lviv 1 1 - 0 Arsenal Kiev 1 1 - 0
21:00 FT Olimpik Donetsk 1 - 0 Chernomorets 0 - 0
23:30 FT PFK Aleksandriya 2 - 1 Karpaty Lviv 2 - 0

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

19:30 FT Admira 0 - 0 Wolfsberger AC 0 - 0
19:30 FT Mattersburg 2 - 0 St.Polten 0 - 0
22:00 FT Austria Wien 1 - 1 Sturm Graz 0 - 1

VĐQG Đan Mạch (FB DENA gửi 8785)

17:00 FT Vendsyssel FF 0 - 1 AC Horsens 2 0 - 1
19:00 FT Randers 1 - 1 Sonderjyske 1 - 0
21:00 FT Vejle 1 - 3 Kobenhavn 1 - 0
22:59 FT Aarhus AGF 2 - 2 Aalborg BK 1 - 0

VĐQG Australia (FB AUSA gửi 8785)

11:00 FT Wellington Phoenix 4 2 - 1 Newcastle Jets 2 1 - 0
13:20 FT Brisbane Roar 1 - 1 Central Coast 2 0 - 1
15:20 FT Perth Glory 2 1 - 1 WS Wanderers 2 1 - 0

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

14:00 FT V-Varen Nagasaki 0 - 0 Jubilo Iwata 0 - 0

VĐQG Trung Quốc (FB TQA gửi 8785)

14:30 FT Beijing Guoan 1 - 1 Changchun Yatai 0 - 1
18:35 FT Jiangsu Suning 0 - 0 Shanghai SIPG 0 - 0
18:35 FT Henan Construction 2 - 0 Guangzhou Fuli 1 - 0

VĐQG Hồng Kông (FB HKGA gửi 8785)

13:30 FT Hoi King SA 2 - 6 Pegasus 2 - 3
16:30 FT Kitchee 2 2 - 2 Tai Po 1 2 - 0

VĐQG Jordan (FB JORA gửi 8785)

21:00 FT Faisaly (JOR) 1 - 0 Sareeh 0 - 0
23:30 FT Jazeera Amman 2 - 0 Ramtha 0 - 0

VĐQG Kuwait (FB KUWA gửi 8785)

21:45 FT Fahaheel 0 - 4 Al Quadisiya 0 - 3
00:05 FT Al Arabi (KUW) 1 - 0 Al Jahra 0 - 0

VĐQG Qatar (FB QATA gửi 8785)

21:25 FT Sailiya 1 - 3 Shahaniya SC 1 - 1
21:25 FT Al Sadd 0 - 0 Al Duhail SC -
23:35 FT Al Kharaitiyat FC 1 - 5 Al Khor 1 - 1

VĐQG Singapore (FB SINA gửi 8785)

16:30 FT Warriors FC 0 - 0 Alb. Niigata (SIN) -
16:30 FT Tampines Rovers 0 - 0 Home Utd -

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

23:15 FT Estudiantes LP 3 1 1 - 1 Atletico Tucuman 1 0 - 0
01:30 FT Argentinos Jun. 2 0 - 1 Union Santa Fe 1 0 - 1
03:45 FT Independiente 2 3 - 1 CA Huracan 4 1 - 0
06:25 FT San Martin Tucuman 1 2 - 1 Racing Club 1 0 - 0

VĐQG Brazil (FB BRAA gửi 8785)

02:00 FT Vitoria/BA 2 - 2 Corinthians/SP 1 - 1
02:00 FT Fluminense/RJ 1 1 - 0 Atl. Mineiro/MG 1 0 - 0
02:00 FT Palmeiras/SP 1 2 - 1 Ceara/CE 1 2 - 0
05:00 FT Cruzeiro/MG 3 - 0 Chapecoense 3 - 0
05:00 FT Parana/PR 1 0 - 4 Flamengo/RJ 1 0 - 1

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

02:00 FT Nacional Potosi 2 - 0 Real Potosi 1 - 0
02:00 FT Aurora 0 - 4 Bolivar 0 - 2
04:15 FT San Jose 2 - 1 Jorge Wilstermann 1 - 0
06:30 FT Sport Boys Warnes 1 0 - 1 Oriente Petrolero 1 0 - 1

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

22:00 FT Iquique 2 - 2 San Luis Qui. 0 - 0
01:00 FT Antofagasta 2 1 - 1 Audax Italiano 3 1 - 0
06:00 FT Univ. de Chile 2 - 0 Everton CD 1 - 0

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

02:00 FT Deportes Tolima 2 3 - 2 Leones FC 5 2 - 1
04:00 FT America Cali 5 2 - 1 Aguilas Doradas 2 0 - 1
05:15 FT Atl. Nacional 5 1 - 0 Junior Barranquilla 3 0 - 0
06:00 FT Alianza Petrolera 3 2 - 0 Deportivo Cali 5 0 - 0
08:00 FT Envigado 5 1 - 2 Millonarios 2 0 - 0

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

04:30 FT Emelec 3 - 1 Macara 0 - 0

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

03:00 FT Sol de America 2 - 1 Cerro Porteno 0 - 1
05:10 FT Olimpia Asuncion 4 - 2 Sportivo Luqueno 2 - 0

VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

22:59 FT Sporting Cristal 1 - 0 UTC Cajamarca 1 - 0
01:30 FT Dep. Municipal 1 - 0 Comerciantes Unidos 0 - 0
04:00 FT Alianza Lima 0 - 1 Melgar 0 - 1

VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

20:15 FT CA Fenix 2 - 1 Atenas San Carlos 0 - 0
02:00 FT CA Progreso 1 - 0 Boston River 0 - 0
02:00 FT Rampla Juniors 2 0 - 0 Danubio 2 0 - 0
02:00 FT CA Torque 1 0 - 0 Cerro Montevideo 1 0 - 0
02:00 FT CA River Plate (URU) 1 0 - 5 Wanderers 1 0 - 1
02:00 FT Racing Club Mdeo 1 - 1 Liverpool P. (URU) 1 - 1

VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

03:00 FT Estu.Merida 3 - 1 Atl.Venezuela 2 - 1
03:00 FT Portuguesa 1 - 0 Carabobo 0 - 0
03:00 FT Metropolitano 2 - 0 Monagas 2 - 0
03:00 FT Mineros Guayana 1 - 1 Dep.Guaira 1 - 1
03:00 FT Anzoategui 2 - 1 Dep.Lara 1 - 1
03:00 FT Puerto Cabello 0 - 0 Dep.Tachira 0 - 0
03:00 FT Aragua 0 - 2 Zulia FC 0 - 1
03:00 FT Trujillanos 4 - 1 Est.Caracas 2 - 1
03:00 FT Caracas 1 2 - 2 Zamora Barinas 1 1 - 2

VĐQG Mỹ (FB USA gửi 8785)

02:00 FT D.C. Utd 3 - 1 New York City 2 2 - 0
02:00 FT Atlanta United 1 2 - 1 Chicago Fire 1 2 - 1
02:00 FT Montreal Impact 1 2 - 0 Toronto 1 0 - 0
02:00 FT Orlando City 2 - 1 Columbus Crew 0 - 0
02:00 FT Philadelphia Union 3 0 - 1 New York RB 2 0 - 0
04:00 FT Minnesota Utd 2 1 - 3 LA Galaxy 1 0 - 1
04:00 FT Los Angeles FC 2 - 2 Vancouver WC 2 - 1
04:00 FT Dallas 2 0 - 3 Sporting Kansas 3 0 - 1
04:00 FT Houston Dynamo 1 2 - 3 Seattle Sounders 1 0 - 1
04:00 FT Portland Timbers 2 3 - 0 Real Salt Lake 1 1 - 0
04:00 FT San Jose EQ 0 - 0 Colorado Rapids 2 0 - 0

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

00:00 FT Lobos BUAP 1 - 1 Chivas Guad. 1 - 0
04:30 FT Pumas UNAM 3 3 - 3 Tigres UANL 2 - 2
06:00 FT Morelia 2 2 - 0 Puebla 3 0 - 0

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

00:05 FT Municipal Grecia 2 - 0 Carmelita 1 - 0
05:00 FT Dep. Saprissa 1 2 - 1 Alajuelense 1 2 - 1
06:00 FT Universidad CR 1 1 - 2 Cartagines 1 0 - 1

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

17:00 FT Mallorca 1 1 1 - 1 Extremadura UD 4 1 0 - 0
21:00 FT Lugo 1 - 0 Gimnastic 1 - 0
22:59 FT Reus Deportiu 2 - 1 Rayo Majada. 0 - 0
22:59 FT Albacete 1 1 - 1 Almeria 1 0 - 0
01:00 FT Zaragoza 1 - 1 Tenerife 0 - 0
01:30 FT Cadiz 0 - 0 Sporting Gijon 0 - 0

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

20:00 FT Venezia 1 - 1 Verona 0 - 1
20:00 FT Salernitana 2 - 1 Perugia 0 - 0
02:00 FT Lecce 1 - 2 Palermo 1 - 1

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

18:30 FT Jahn Regensburg 2 1 - 1 Darmstadt 3 0 - 1
18:30 FT Hamburger 1 0 - 0 Bochum 2 0 - 0
18:30 FT Paderborn 07 1 0 - 0 Union Berlin 3 0 - 0

Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

19:00 FT Warta Poznan 2 - 1 Chrobry Glogow 1 - 1

Hạng 2 Bỉ (FB BIB gửi 8785)

21:00 FT KV Mechelen 3 - 0 Beerschot-Wilrijk 2 - 0

Hạng 2 Na Uy (FB NORB gửi 8785)

18:00 FT Tromsdalen 0 - 2 HamKam 0 - 0
20:00 FT Ullensaker/Kisa 1 - 1 Kongsvinger 0 - 0
20:00 FT Asane Fotball 1 - 2 Sogndal 1 - 0
22:59 FT Levanger FK 0 - 1 Floro SK 0 - 0
22:59 FT Notodden FK 1 - 1 Strommen 1 - 1
22:59 FT Mjondalen 1 - 1 FK Jerv 0 - 1
22:59 FT Sandnes Ulf 1 - 1 Nest-Sotra 0 - 1

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

15:15 FT Vik.Zizkov 0 - 1 Jihlava 0 - 0
20:30 FT Sellier&Bellot Vlasim 1 - 1 Varnsdorf 0 - 1
22:59 FT Brno 0 - 0 Banik Sokolov 0 - 0

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

18:00 FT Hatayspor 0 - 0 Osmanlispor 0 - 0
20:30 FT Karabukspor 0 - 4 Altay 0 - 2
23:30 FT Istanbulspor AS 3 - 1 Giresunspor 0 - 1

Hạng 2 Thụy Sỹ (FB TSB gửi 8785)

19:30 FT Wil 1900 3 - 1 Chiasso 1 - 0

Hạng 2 Thụy Điển (FB TDB gửi 8785)

20:00 FT Eskilstuna City 1 1 - 0 Falkenbergs 1 1 - 0
22:30 FT Brage 3 - 2 Jonkopings 0 - 1

Hạng 2 Áo (FB AUTB gửi 8785)

15:30 FT Floridsdorfer AC 1 - 2 Vorwarts Steyr 1 - 1

Hạng 2 Đan Mạch (FB DENB gửi 8785)

18:45 FT Naestved BK 1 - 0 Lyngby 0 - 0
18:45 FT Viborg 1 - 1 Silkeborg IF 0 - 1
18:45 FT Fremad Amager 2 - 0 Helsingor 1 - 0
18:45 FT Thisted 3 - 2 Roskilde 0 - 2
18:45 FT Nykobing 0 - 3 Fredericia 0 - 1

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

11:00 FT Montedio Yama. 2 - 2 Avispa Fukuoka 2 - 1
12:00 FT Yokohama FC 1 - 1 Omiya Ardija 0 - 0
12:00 FT Tochigi SC 2 - 2 Ventforet Kofu 1 - 1
12:00 FT Mito Hollyhock 3 - 2 Roas. Kumamoto 1 - 0
12:00 FT Tokyo Verdy 2 - 1 Tokushima Vortis 1 - 0
12:00 FT Kamatamare San. 0 - 0 Renofa Yamaguchi 0 - 0
12:00 FT Matsumoto Yama. 0 - 0 FC Gifu 0 - 0
13:00 FT JEF United Chiba 2 - 4 Oita Trinita 1 - 3
14:00 FT Okayama 1 - 0 Machida Zelvia 1 - 0

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

13:00 FT Seoul E-Land 1 0 - 1 Anyang 1 0 - 1
13:00 FT Ansan Greeners 3 - 1 Bucheon 1995 1 - 0
13:00 FT Gwangju 1 0 - 2 Suwon FC 1 0 - 0
13:00 FT Daejeon Citizen 0 - 1 Busan I'Park 0 - 0
15:00 FT Ansan Police 1 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 0

Hạng 2 Trung Quốc (FB TQB gửi 8785)

14:30 FT Shenzhen FC 3 - 1 Dalian Chaoyue 3 - 0

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

00:35 FT Def.Belgrano (VR) 1 - 2 Chacarita Jrs 1 - 0
03:00 FT Gim.Mendoza 0 - 2 Sarmiento Junin 0 - 1
03:00 FT Gimnasia Jujuy 1 1 - 0 CA Mitre Salta 1 1 - 0

Hạng 2 Chi Lê (FB CHIB gửi 8785)

22:00 FT Barnechea 3 - 1 U. San Felipe 1 - 1
22:00 FT San. Wanderers 1 - 0 Dep. Copiapo 0 - 0
01:30 FT Cobresal 1 - 0 Cobreloa 1 - 0
02:00 FT Deportes Valdivia 2 - 1 Puerto Montt 2 - 0
03:00 FT San.Morning 1 - 2 La Serena 0 - 1
03:30 FT Coquimbo Unido 1 4 - 0 San Marcos A. 1 2 - 0
04:00 FT Nublense 1 0 - 0 Rangers Talca 1 0 - 0

Cúp Bồ Đào Nha (FB BDNC gửi 8785)

21:00 FT SC Farense 1 - 3 Arouca 1 - 1
21:00 FT SC Mirandela 1 - 1 Feirense 1 - 1
21:00 FT AD Fafe 0 - 0 Penafiel 0 - 0
21:00 FT Uniao Torreense 1 - 5 Rio Ave 1 - 2
21:00 FT Estoril 1 - 1 Tondela 0 - 0
21:00 FT Fatima 1 - 4 Boavista 1 - 2
02:00 FT Felgueiras 0 - 1 Braga 0 - 0

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

16:00 FT SD Ponferradina 2 0 - 0 Las Palmas Atl. 2 0 - 0
16:30 FT Sevilla B 2 0 - 1 Cartagena 2 0 - 0
17:00 FT Peralada 1 - 2 Ebro 2 0 - 1
17:00 FT Fuenlabrada 1 1 2 - 0 Atletico Madrid B 2 1 0 - 0
17:00 FT Atl. Baleares 1 2 - 1 Ontinyent 2 1 - 0
17:00 FT Sporting Gijon B 1 3 - 1 Racing Santander 1 1 - 1
17:00 FT Celta Vigo II 1 - 1 Real Madrid B 1 - 0
17:00 FT Union Adarve 1 3 - 2 Navalcarnero 1 1 - 0
17:00 FT Inter de Madrid 0 - 0 Salamanca 0 - 0
17:00 FT Ibiza-Eivissa 1 4 - 0 Marbella 2 2 - 0
17:00 FT Conquense 1 1 - 1 Espanyol B 1 - 0
17:00 FT UD Melilla 2 - 2 UCAM Murcia 1 - 2
17:00 FT Malaga B 0 - 0 Jumilla 1 0 - 0
21:30 FT Tudelano 1 - 3 Real Sociedad B 0 - 1
22:00 FT Burgos CF 0 - 1 Pontevedra 0 - 1
22:00 FT Ejea 0 - 0 Cornella 0 - 0
22:00 FT Gim. Torrelavega 0 - 1 UD Logrones 0 - 1
22:00 FT Union Langreo 4 - 1 SCD Durango 1 - 1
22:00 FT CD Calahorra 2 - 0 Izarra 1 - 0
22:00 FT Deportivo B 0 - 1 S.S. Reyes 0 - 1
22:00 FT CF Salmantino 0 - 1 RD Bouzas 0 - 1
22:00 FT Sabadell 2 - 0 Teruel 0 - 0
22:00 FT Alcoyano 1 2 - 3 Levante B 1 2 - 3
22:00 FT Castellon 1 - 1 Valencia B 1 - 1
22:00 FT Ejido 1 0 - 2 San Fernando 1 0 - 1
22:00 FT Real Union 1 - 1 Arenas de Guecho 1 - 1
22:30 FT UE Olot 0 - 1 Lleida Esportiu 0 - 0
22:59 FT Guijuelo 0 - 0 Coruxo 0 - 0
22:59 FT Villanovense 1 - 0 Granada II 0 - 0
22:59 FT Badajoz 0 - 2 Linense 0 - 2
22:59 FT Murcia 1 - 0 Talavera 1 - 0
23:30 FT Atl. Sanluqueno 2 - 1 Don Benito 0 - 0
23:30 FT Recreativo Huelva 2 - 0 Almeria B 1 - 0
00:00 FT Hercules CF 1 - 0 Badalona 0 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

19:30 FT Virtus Entella 0 - 0 Luchese -
19:30 FT Monza 1 0 - 1 Teramo 1 0 - 1
19:30 FT Siracusa 1 0 - 1 Potenza SC 1 0 - 1
19:30 FT US Fermana 2 - 0 Vicenza 1 - 0
19:30 FT Gubbio 0 - 0 Alto Adige 0 - 0
19:30 FT Albinoleffe 0 - 2 Pesaro 0 - 1
19:30 FT Fano 1 - 1 Sambenedettese 1 - 0
20:00 FT Viterbese Calcio 0 - 0 Cavese -
20:30 FT Arzachena Calcio 0 - 1 Alessandria 0 - 0
21:30 FT Pro Vercelli 0 - 0 Pontedera 0 - 0
21:30 FT Aurora Pro Patria 1 - 4 Piacenza 0 - 1
21:30 FT Pordenone 2 - 1 AC Renate 0 - 1
21:30 FT Rende 3 - 0 AS Bisceglie 2 - 0
21:30 FT Pistoiese 0 - 2 Novara 0 - 2
21:30 FT Juventus U23 2 - 2 Siena 2 - 1
21:30 FT Arezzo 2 - 0 Albissola 2010 0 - 0
21:30 FT Ravenna 1 - 1 Feralpisalo 1 - 1
23:30 FT Imolese Calcio 3 - 1 Rimini 1 - 0
23:30 FT Virtus Verona 0 - 3 Giana Erminio 0 - 2
01:30 FT Pro Piacenza 0 - 1 AC Cuneo 0 - 0

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

18:00 FT Zwickau 2 - 2 Hansa Rostock 2 - 0
19:00 FT Preussen Munster 1 - 0 Wurzburger 0 - 0
19:00 FT Karlsruher 2 - 5 Wehen 1 - 4

Hạng 3 Nhật Bản (FB NHAT3 gửi 8785)

11:00 FT Sagamihara 2 - 1 Cerezo Osaka U23 1 - 0
11:00 FT Azul Claro Numazu 1 - 2 Gamba Osaka U23 0 - 0
12:00 FT Thespa Kusatsu 1 - 0 Fukushima Utd 1 - 0
12:00 FT Giravanz Kita. 0 - 0 FC Tokyo U23 0 - 0
12:00 FT Kataller Toyama 1 - 1 Nagano Parceiro 0 - 0

Japan Football League (FB NHATJFL gửi 8785)

11:00 FT Maruyasu Okazaki 1 0 - 1 MIO Biwako 1 0 - 1
11:00 FT Reinmeer Aomori 1 - 4 FC Imabari 0 - 3
11:00 FT Veertien Mie 2 - 2 Ryutsu Keizai 1 - 1
11:00 FT Cobaltore Onagawa 0 - 2 FC Osaka 0 - 0
11:00 FT Tegevajaro Miyazaki 1 - 1 Tokyo Musashino 1 - 0
11:00 FT Sony Sendai 1 - 1 Vanraure Hachinohe 1 - 1
11:00 FT Honda Lock 0 - 3 Honda FC 0 - 1

Nữ Nhật (FB NHATW gửi 8785)

11:00 FT Alb. Niigata Nữ 0 - 2 Nojima Stella nữ 0 - 1
11:00 FT Nagano Parceiro (W) 1 - 1 JEF United Nữ 0 - 1
11:00 FT Nittaidai FIELDS (W) 2 - 0 Vegalta Sendai Nữ 0 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Bắc (FB DUC4B gửi 8785)

19:00 FT Havelse 1 - 3 SSV Jeddeloh 1 - 1
19:00 FT Ein. Norderstedt 1 - 4 St. Pauli II 1 - 1
20:00 FT Drochtersen/Assel 1 0 - 1 Weiche Flensburg 1 0 - 0
20:00 FT Holstein Kiel II 2 - 0 Germania Egestorf 2 - 0
20:00 FT VfL Oldenburg 6 - 2 Rehden 4 - 2
20:00 FT Hansa Luneburg 1 1 - 1 Oldenburg 1987 1 1 - 1

Hạng 4 Đức - Đông Bắc (FB DUC4DB gửi 8785)

18:30 FT Meuselwitz 2 - 4 Auerbach 0 - 1
18:30 FT Wacker Nordhausen 1 1 - 5 Berlin AK 07 1 0 - 1
18:30 FT Union Furstenwalde 1 - 0 Babelsberg 0 - 0
18:30 FT VSG Altglienicke 4 - 2 Lok.Leipzig 0 - 2

Hạng 4 Đức - Miền Nam (FB DUC4N gửi 8785)

19:00 FT Freiburg II 2 - 0 SSV Ulm 1 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

19:00 FT Wattenscheid 0 - 2 Essen 0 - 0

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu (FB EUW17VL gửi 8785)

19:00 FT Đan Mạch U17 Nữ 3 - 0 Séc U17 Nữ 2 - 0
19:00 FT Đảo Faroe U17 Nữ 1 - 4 Ukraina U17 Nữ 0 - 1

U19 Châu Á (FB ASI19 gửi 8785)

16:00 FT Đài Loan U19 1 1 - 8 UAE U19 0 - 3
19:00 FT Indonesia U19 5 - 6 Qatar U19 1 - 4

U23 Anh (FB ANHU23 gửi 8785)

19:00 FT West Ham U23 5 - 3 Swansea City U23 3 - 0
19:00 FT Liverpool U23 2 - 3 Derby County U23 1 - 0

U21 Séc (FB CZEU21 gửi 8785)

15:15 FT Slovacko U21 3 - 0 MFk Karvina U21 2 - 0
15:30 FT Mlada Bole. U21 0 - 1 Sparta Praha U21 0 - 1
16:00 FT Bohemians U21 4 - 2 Pribram U21 1 - 0
16:00 FT Fotbal Trinec U21 3 2 - 7 Banik Ost. U21 1 1 - 6
16:00 FT Zlin U21 1 1 - 2 S. Olomouc U21 1 0 - 0
18:00 FT Jablonec U21 4 - 2 C. Budejovice U21 -