KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay- KQBD trực tiếp hôm nay (ngày 22/06/2018) bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyếncác trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắn NHANH VÀ CHÍNH XÁC NHẤT

Kqbd trực tuyến, bdkq trực tiếp hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA),C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm naytheo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra,kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt)của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng
kq bóng đá trực tiếp của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay,bdkq trực tuyến24/7 ngày trong tuần !

Chúc bạn sẽ có những buổi xem bóng đá vui vẻ nhất!!!

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Copa Libertadores (FB LIB gửi 8785)

02:30 River Plate 3 vs Boca Juniors 1 0 - 1

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

22:59 FT Newcastle 2 1 1 - 2 Wolves 5 1 1 - 1

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

18:00 FT Eibar 2 4 - 4 Levante 2 1 - 2
22:15 FT Huesca 2 0 - 1 Real Madrid 2 0 - 1
00:30 Real Sociedad 2 vs Valladolid 2 0 - 1
02:45 Real Betis 2 vs Rayo Vallecano 3 0 - 0

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

18:30 FT Sassuolo 4 1 3 - 3 Fiorentina 3 1 0 - 0
21:00 FT Empoli 1 2 - 1 Bologna 2 1 - 1
21:00 FT Parma 4 1 - 1 Chievo 2 0 - 0
21:00 FT Udinese 1 1 - 3 Atalanta 1 1 - 1
00:00 Genoa 1 1 vs SPAL 1907 5 1 1 - 1
02:30 AC Milan 2 vs Torino 3 0 - 0

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

21:30 FT Mainz 4 1 - 1 Hannover 96 1 0 - 1
00:00 M.gladbach 2 vs Stuttgart 2 0 - 0

VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

21:00 FT Strasbourg 1 2 - 2 Caen 1 2 - 1
22:59 FT Lille 1 1 - 1 Stade Reims 3 0 - 0
03:00 Saint Etienne vs Marseille -

VĐQG Scotland (FB SCOA gửi 8785)

20:30 FT Dundee 1 1 - 1 Rangers 1 1 - 1

VĐQG Bồ Đào Nha (FB BDNA gửi 8785)

22:00 FT Nacional Madeira 2 0 - 0 Boavista 2 0 - 0
22:00 FT Moreirense 1 0 - 1 Santa Clara 1 0 - 0
00:30 Vitoria Guimaraes 4 vs Rio Ave 2 2 - 1
03:00 Sporting Lisbon 1 vs Aves 1 2 - 1

VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

18:15 FT Utrecht 3 - 1 Heracles Almelo 3 - 0
20:30 FT Emmen 1 - 4 Feyenoord 0 - 0
20:30 FT VVV Venlo 0 - 0 Groningen 0 - 0
22:45 FT NAC Breda 2 - 1 Vitesse Arnhem 1 - 0

VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

18:00 FT Din. Moscow 4 - 0 Ural S.r. 2 - 0
20:30 FT Krasnodar 1 - 1 Ufa 1 - 1
22:59 FT Zenit 1 - 2 Rubin Kazan 0 - 1

VĐQG Albania (FB ALBA gửi 8785)

20:30 FT KF Kamza 1 - 0 Luftetari Gjiro. 1 - 0
22:59 FT Flamurtari Vlore 1 - 0 KF Laci 1 - 0

VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

19:00 FT Sabah FK 1 - 2 Keşla FK 0 - 1
20:00 FT Zire IK 0 - 6 Karabakh Agdam 0 - 3
20:30 FT Səbail FK 0 - 0 Gabala FC 0 - 0
22:30 FT Neftchi Baku 0 - 0 Sumqayit 0 - 0

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

21:30 FT Gornik Zabrze 1 - 3 Miedz Legnica 0 - 1
00:00 Lechia GD vs Legia Wars. 0 - 0

VĐQG Bulgary (FB BULA gửi 8785)

17:30 FT Septemvri Sofia 2 - 1 Dunav Ruse 0 - 1
20:00 FT Vereya 0 - 1 Cska Sofia 0 - 1
22:30 FT Ludogorets 2 - 0 Slavia Sofia 1 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

20:30 FT Cercle Brugge 0 - 3 Antwerpen 0 - 2
00:00 Anderlecht vs Charleroi 0 - 0
02:00 Gent vs Eupen 1 - 0

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

21:00 FT Inter Zapresic 1 0 - 2 Dinamo Zagreb 1 0 - 1
23:30 FT HNK Gorica 1 1 - 2 NK Osijek 1 1 - 1

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

20:30 FT Xanthi 1 - 1 Olympiakos 0 - 0
22:15 FT OFI Creta 3 - 1 Panathinaikos 2 - 1
00:00 Atromitos vs Aris Salonica 1 - 0
00:30 PAOK vs Larissa 1 - 1

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

00:00 Hapoel Raanana 1 vs Hapoel Haifa 1 0 - 1
01:15 FT Maccabi Netanya 1 - 0 Hapoel Hadera 1 - 0

VĐQG Malta (FB MLTA gửi 8785)

20:00 FT Gzira Utd 3 - 3 Mosta 0 - 1
22:00 FT Hibernians 2 - 0 Senglea Athletic 2 - 0

VĐQG Na Uy (FB NORA gửi 8785)

00:00 Aalesund vs Stabaek 1 - 0

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

19:00 FT CSMS Iasi 1 - 0 Dunarea Calarasi 1 - 0
22:00 FT Astra Giurgiu 3 - 1 Concordia Chiajna 0 - 0

VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

19:00 FT Radnicki Nis 3 - 0 Spartak Subotica 1 - 0
19:00 FT FK Zemun 0 - 3 Mladost Lucani 0 - 2
19:00 FT Macva Sabac 1 1 - 2 Radnik Surdulica 1 1 - 2
19:00 FT Dinamo Vranje 1 1 - 2 FK Vozdovac 1 0 - 1
22:59 FT FK Rad 0 - 3 Partizan 0 - 2
22:59 FT Proleter NS 0 - 0 Cukaricki 0 - 0
22:59 FT Backa 0 - 0 Vojvodina 0 - 0

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

19:00 FT Mura 0 - 0 Triglav 0 - 0
22:00 FT Aluminij 4 - 1 CM Celje 3 - 1

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

22:59 FT Sparta Praha 0 - 1 Teplice 0 - 0

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

21:00 FT Anorthosis 3 - 1 Doxa Katokopia 1 - 1
22:59 FT Apoel FC 4 - 0 Nea Salamina 2 - 0

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

17:30 FT Erzurum BB 1 - 3 Malatyaspor 1 - 0
20:00 FT Bursaspor 0 - 2 Antalyaspor 0 - 2
22:59 FT Akhisar Bld. 3 - 0 Fenerbahce 1 - 0

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

22:00 FT Grasshoppers 2 - 3 Luzern 2 - 2
22:00 FT Lugano 2 - 2 Sion 1 - 1
22:00 FT Basel 2 - 0 Zurich 1 - 0

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

19:00 FT Olimpik Donetsk 1 - 1 Desna Chernigiv 0 - 0
22:00 FT PFK Aleksandriya 1 - 2 FC Lviv 0 - 2

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

20:30 FT Hartberg 2 - 2 Wacker Innsbruck 2 - 1
20:30 FT Mattersburg 2 - 1 Austria Wien 0 - 1
22:59 FT Rapid Wien 0 - 0 Sturm Graz 0 - 0

VĐQG Đan Mạch (FB DENA gửi 8785)

18:00 FT Vendsyssel FF 0 - 1 Randers 0 - 1
20:00 FT Aalborg BK 1 2 - 4 AC Horsens 1 2 - 2
22:00 FT Kobenhavn 3 - 0 Esbjerg FB 2 - 0
00:00 Vejle vs Brondby 1 - 0

VĐQG Australia (FB AUSA gửi 8785)

13:00 FT Newcastle Jets 2 - 0 Brisbane Roar 1 - 0

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

12:10 FT FC Seoul 1 - 1 Busan I'Park 0 - 1

VĐQG Hồng Kông (FB HKGA gửi 8785)

13:30 FT Hoi King SA 0 - 0 Yuen Long 0 - 0

VĐQG Indonesia (FB IDNA gửi 8785)

15:30 FT Persija Jakarta 2 - 1 Mitra Kukar 1 - 0
15:30 FT PSM Makassar 5 - 1 PSMS Medan 4 - 0
15:30 FT Arema Indonesia 2 - 1 Sriwijaya 0 - 1
15:30 FT Borneo FC 1 - 3 PS TNI 1 - 2
15:30 FT Persipura 0 - 2 Perseru Serui 0 - 1

VĐQG Iran (FB IRNA gửi 8785)

19:40 FT Sepahan 1 1 - 1 Persepolis 1 0 - 0

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

02:00 Boca Juniors vs Atletico Tucuman -
02:00 Rosario Central vs River Plate -
05:20 Argentinos Jun. 3 vs Aldosivi 3 0 - 1
06:30 Gimnasia LP 1 vs CA Huracan 1 1 - 1
07:30 Racing Club vs San Martin SJ 1 - 0

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

02:00 Real Potosi 1 vs Royal Pari 1 0 - 0
04:15 San Jose vs Oriente Petrolero 1 - 0
06:30 CD Guabira vs Aurora 0 - 0
06:30 Club Destroyers vs Bolivar 0 - 1

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

07:45 Club America vs Pumas UNAM 3 - 1

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

00:00 Alajuelense vs Herediano 1 - 0

VĐQG Ai Cập (FB EGYA gửi 8785)

00:00 Ahly Cairo vs Tala'ea Al Jaish 2 - 0

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

18:00 FT Alcorcon 1 0 - 1 Reus Deportiu 1 0 - 1
22:00 FT Cadiz 1 - 0 Rayo Majada. 0 - 0
00:00 Elche vs Sporting Gijon 0 - 0
02:00 Lugo vs Las Palmas 2 - 1
02:30 Zaragoza vs Cordoba 0 - 0

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

21:00 FT Cremonese 0 - 0 Cittadella 0 - 0
21:00 FT Livorno 3 - 1 Foggia 1 - 1
03:00 Benevento 1 1 vs Verona 3 1 0 - 0

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

19:30 FT Magdeburg 1 - 1 Union Berlin 1 - 0
19:30 FT A.Bielefeld 2 1 - 1 Sandhausen 3 0 - 0
19:30 FT Dynamo Dresden 0 - 2 Holstein Kiel 0 - 2

Hạng 2 Bồ Đào Nha (FB BDNB gửi 8785)

18:15 FT Penafiel 3 - 2 Vitoria Guimaraes B 1 - 0
22:00 FT Braga II 6 - 1 CD Mafra 4 - 0
22:00 FT UD Oliveirense 1 - 2 Pacos Ferreira 1 - 0
22:00 FT Arouca 0 - 1 Varzim 0 - 1

Hạng 2 Bỉ (FB BIB gửi 8785)

22:00 FT Lommel 0 - 2 Union Saint-Gilloise 0 - 2

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

17:30 FT Hatayspor 2 - 0 Boluspor 0 - 0
17:30 FT Umraniyespor 2 - 1 Elazigspor 1 - 0
20:00 FT Denizlispor 0 - 0 Genclerbirligi 0 - 0
22:59 FT Eskisehirspor 1 - 0 Altay 0 - 0

Hạng 2 Thụy Sỹ (FB TSB gửi 8785)

21:00 FT Winterthur 0 - 0 Wil 1900 0 - 0

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

04:00 Gim.Mendoza vs Atletico Rafaela 1 - 0
06:00 Instituto vs Quilmes 0 - 0

Cúp Nhật Bản (FB NHATC gửi 8785)

16:00 FT Urawa Red 1 - 0 Vegalta Sendai 1 - 0

Cúp Bahrain (FB BHRC gửi 8785)

21:30 FT Muharraq 1 - 0 Manama 1 - 0
00:00 AL Riffa vs Al Shabab (BHR) 1 - 1

Cúp UAE (FB UAEC gửi 8785)

19:40 FT Baniyas 0 - 1 Al Nasr (UAE) 0 - 1
22:30 FT Al Shabab (UAE) 3 - 0 Ittihad Kalba 1 - 0

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

17:30 FT Almeria B 1 - 3 Murcia 1 - 1
17:30 FT Valladolid II 1 - 0 Burgos CF 0 - 0
17:30 FT Sevilla B 0 - 0 Atl. Sanluqueno 0 - 0
18:00 FT Sporting Gijon B 1 3 - 1 Athletic Bilbao B 1 1 - 1
18:00 FT Atletico Madrid B 1 - 1 Coruxo 1 - 1
18:00 FT Real Sociedad B 4 - 2 CD Vitoria (ESP) 3 - 1
18:00 FT Valencia B 1 - 1 Atl. Baleares 1 - 1
18:00 FT UCAM Murcia 3 - 0 Ejido 2 - 0
18:00 FT Celta Vigo II 1 - 0 Fuenlabrada 1 - 0
18:00 FT Las Palmas Atl. 2 - 2 RD Bouzas 0 - 0
18:00 FT Granada II 4 - 1 Talavera 1 - 1
18:00 FT Jumilla 0 - 0 Ibiza-Eivissa 0 - 0
18:00 FT Ebro 0 - 0 UE Olot 0 - 0
18:00 FT Inter de Madrid 1 0 - 2 SD Ponferradina 1 0 - 1
18:00 FT UD Melilla 0 - 0 Villanovense 0 - 0
18:00 FT Don Benito 0 - 1 Marbella 0 - 0
18:00 FT Alcoyano 0 - 0 Ejea 0 - 0
18:00 FT Malaga B 2 - 2 Badajoz 1 - 1
22:30 FT Navalcarnero 1 - 1 CF Salmantino 0 - 0
22:30 FT Teruel 0 - 4 Espanyol B 0 - 2
22:59 FT Barakaldo 1 1 - 0 Gim. Torrelavega 1 0 - 0
22:59 FT Badalona 1 - 2 Barcelona B 0 - 2
22:59 FT Linense 2 - 0 Recreativo Huelva 0 - 0
22:59 FT Lleida Esportiu 3 - 0 Conquense 3 - 0
22:59 FT Pontevedra 3 - 1 Union Adarve 2 - 0
22:59 FT Izarra 1 3 - 2 Gernika 1 1 - 1
22:59 FT Cultural Leonesa 1 - 0 Guijuelo 0 - 0
22:59 FT Union Langreo 2 - 0 Tudelano 1 - 0
22:59 FT Mirandes 1 - 0 UD Logrones 1 - 0
22:59 FT Racing Santander 2 - 0 Leioa 0 - 0
23:15 FT Castellon 1 0 - 1 Sabadell 1 0 - 0
00:00 Cartagena vs San Fernando 0 - 0
00:00 Hercules CF vs Peralada 0 - 0
01:00 FT Cornella 2 - 0 Villarreal B 0 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

20:30 FT Carrarese 2 - 1 Pistoiese 1 - 1
20:30 FT Cavese 1 - 1 Potenza SC 0 - 1
20:30 FT Novara 2 - 2 Luchese 2 - 0
20:30 FT Sambenedettese 1 1 - 0 Alto Adige 1 1 - 0
20:30 FT FC Rieti 0 - 0 Paganese -
20:30 FT Juventus U23 1 - 3 Pisa 0 - 1
20:30 FT Arezzo 1 1 - 1 Alessandria 1 0 - 0
20:30 FT Piacenza 3 - 1 Arzachena Calcio 1 - 1
22:30 FT Aurora Pro Patria 1 1 - 1 Gozzano 1 0 - 0
22:30 FT Casertana 0 - 1 SS Monopoli 0 - 0
22:30 FT Matera 3 - 1 Rende 1 - 0
22:30 FT Vibonese 1 - 1 Siracusa 0 - 1
22:30 FT AS Bisceglie 1 - 0 Catania 1 - 0
00:30 Pontedera vs Pro Piacenza 0 - 1
00:30 Virtus Francavilla vs Catanzaro 0 - 0
00:30 Albissola 2010 vs Virtus Entella 0 - 0
02:30 Sicula Leonzio vs Reggina 0 - 0

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

19:00 FT Sportfreunde Lotte 0 - 0 Unterhaching 0 - 0
20:00 FT Aalen 3 - 3 E.Cottbus 1 - 1

Nữ Australia (FB AUSW gửi 8785)

12:00 FT Sydney FC Nữ 5 - 1 Brisbane Roar Nữ 1 - 1

Hạng 4 Đức - Miền Bắc (FB DUC4B gửi 8785)

19:00 FT Hamburger II 2 - 0 Holstein Kiel II 0 - 0
20:00 FT Ein. Norderstedt 1 1 - 6 Wolfsburg II 1 1 - 1
20:00 FT Oldenburg 1987 0 - 0 Hannover II -

Hạng 4 Đức - Đông Bắc (FB DUC4DB gửi 8785)

19:30 FT Auerbach 0 - 0 RW Erfurt -
19:30 FT Lok.Leipzig 0 - 0 BFC Viktoria 1889 0 - 0
19:30 FT Berlin AK 07 4 - 4 Union Furstenwalde 2 - 0

U23 Anh (FB ANHU23 gửi 8785)

19:00 FT Sunderland U23 0 - 1 Wolves U23 0 - 0

U21 Australia (FB AUSU21 gửi 8785)

12:30 FT Central Coast U21 0 - 2 Sydney FC U21 0 - 0